ขอเชิญศิษย์เก่าโรงเรียนพร้านีลวัชระทุกรุ่นส่งตัวแทนในแต่ละรุ่นร่วมประชุมเพื่อจัดงานวันคืนสู่เหย้าศิษย์เก่าพร้านีลวัชระในวันเสาร์ที่15 มิถุนายน พศ.2562 เวลา14.00น..ที่ห้องประชุมรร.พร้านีลวัชระ…ประสานงานที่เลขาจักรินทร์. รุ่งเรือง. โทร/ไอดีไลน์. 0909599995
Your email address will not be published. Required fields are marked*
บันทึกชื่อ, อีเมล และชื่อเว็บไซต์ของฉันบนเบราว์เซอร์นี้ สำหรับการแสดงความเห็นครั้งถัดไป
Δ