ข่าวประชาสัมพันธ์
“เฮียเอี๋ยว”สุดใจ จิรยาภากร ประธานที่ปรึกษา กต.ตร.จังหวัดสมุทรปราการ เป็นตัวแทน กต.ตร.จังหวัดสมุทรปราการ มอบเงินสด 1 แสนบาท
![65-09-11-5](https://ralanews.com/home/wp-content/uploads/2022/09/00830.MTS_.00_00_05_44.Still001.jpg)
“เฮียเอี๋ยว”สุดใจ จิรยาภากร ประธานที่ปรึกษา กต.ตร.จังหวัดสมุทรปราการ เป็นตัวแทน กต.ตร.จังหวัดสมุทรปราการ มอบเงินสด 1 แสนบาท ผ่านพล.ต.ต.อุดร ยอมเจริญ รอง ผบช.ภ.1 เพื่อนำไปสมทบกองทุนช่วยเหลือบรรเทาความเดือดร้อนของผู้ประสบภัยจากอุทกภัยน้ำท่วมในเขตพื้นที่ 9 จังหวัด ในความรับผิดชอบของตำรวจภูธร ภาค 1 ต่อไป เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2565 ที่ผ่านมา
Post Views: 305