ข่าวประชาสัมพันธ์
โรงไฟฟ้าพระนครใต้นำคณะทำงานและประชาชนในตำบลบางโปรง หมู่ 2 ร่วมกันทำความสะอาด ปรับภูมิทัศน์ ณ วัดบางโปรง
![65-09-12](https://ralanews.com/home/wp-content/uploads/2022/09/690398.jpg)
วันที่ 11 กันยายน 2565 โรงไฟฟ้าพระนครใต้ นำโดยนางสาวอรอนงค์ วิศิษฐ์โสภา หชฟต-ย. และคณะ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ตำบลบางโปรง พร้อมกันนี้ นายพงษ์พัฒน์ กรุดภู่ กำนันตำบลบางโปรง นำคณะทำงานและประชาชนในตำบลบางโปรง หมู่ 2 ร่วมกันทำความสะอาด ปรับภูมิทัศน์ ณ วัดบางโปรง โดยมีการกวาดและล้างทำความสะอาดรอบโบสถ์วัดบางโปรง รวมทั้งพื้นที่ลานวัด
Post Views: 224