ข่าวประชาสัมพันธ์
“นายกโหน่ง”ดร.พัฒนพงศ์ จงรักดี นายกเทศมนตรีตำบลบางพลี เร่งลงพื้นที่ มอบถุงยังชีพให้กับประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบางพลี
![65-09-18-3](https://ralanews.com/home/wp-content/uploads/2022/09/S__7209195.jpg)
“นายกโหน่ง”ดร.พัฒนพงศ์ จงรักดี นายกเทศมนตรีตำบลบางพลี เร่งลงพื้นที่ มอบถุงยังชีพให้กับประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบางพลี ผู้ประสบอุทกภัย ภายในถุงยังชีพประกอบด้วย ข้าวสาร, บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป และอาหารแห้ง ของใช้ จำเป็นและน้ำดื่ม เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้น ทุกข์และความเดือดร้อนของชาวบ้าน คืองานภารกิจของเรา เมื่อเข้าวันที่ 18 กันยายน 2565
#ศูนย์ช่วยเหลือประชาชนเทศบาลตำบลบางพลี
#ด้วยรักเเละห่วงใยจากใจนายกโหน่ง
Post Views: 261