![29062562](https://ralanews.com/home/wp-content/uploads/2019/06/1561804678508.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่28 มิย.62 สภาอุตสาหกรรมท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย(โดย นายประยูร แก้วเดียว) ประธานสภาอุสาหกรรมภาคเหนือเขต 1 ได้จัดการคัดสรรประธานสภาอุสาหกรรมท่องเที่ยวจังหวัดพะเยา มีท่านปลัดจังหวัดพะเยาเป็นประธานสักขีพยาน ณ ร้านอาหารถ้วยกาไก่ อ.เมือง จ.พะเยา ผลการสรรหา ที่ประชุมแต่งตั้ง นายมานพ หาลือ เป็นประธาน สทท.จ.พะเยา
RALANEWS
Post Views: 880